| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเร่งอายุ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6200 |
| หลอดยูวี | 8 ชิ้น |
| UVA | 340 ดวง |
| ยูวีบี | 313 โคมไฟ |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%~98% |
|---|---|
| อัตราการระบายความร้อน | 1~1.5oC/นาที |
| อัตราความร้อน | 3~5oC/นาที |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการกระแทกด้วยความร้อน |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความดันต่ําในความสูงสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
| ช่วงความดัน | 101Kpa~1Kpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+100°C(ไม่มีโหลด);-55~+100°C(พร้อมโหลด) |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุ UV |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบฉีดน้ํา |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (มม.) | 1250* 1700* 2050 D*W*H |
| อุณหภูมิสเปรย์น้ำ | อุณหภูมิแวดล้อม ~ 88°C (ปรับได้) |
| มุมสเปรย์น้ำ | 0°,30°,60°,90° |
| หัวฉีดสเปรย์ | สี่ 30 วินาทีในแต่ละตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุเร่งด้วยรังสียูวี |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ช่วงความชื้น | ≥95%RH |
| ชื่อ | ห้องทดสอบอายุโอโซน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุโอโซน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 10°C~+75°C (ปรับได้) |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ≤±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
| ความแม่นยำ | 0.1 ℃ |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบโอโซน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0°C~+80 °C (ปรับได้) |
| ความแม่นยำ | 0.1 ℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
| ความแม่นยำของความเข้มข้นของโอโซน | 10 ~ 1,000 pphm ± 10% |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบกันฝุ่น IP |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10-70°C(ระบุตอนสั่งซื้อ) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 45%-75% (ไม่สามารถแสดงได้) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | 50μm |
| ความกว้างของช่องว่างระหว่างสายไฟ | 75μm |