| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาดภายใน (W × D × H) | 1000 × 800 × 1000 มม. |
| ขนาดภายนอก (W × D × H) | 1580 × 1700 × 2260 มม. |
| ความสามารถในการทํางาน | 800 ลิตร |
| วัสดุห้องภายใน | SUS#304 สแตนเลส, กระจกเสร็จ |
| วัสดุห้องภายนอก | โลหะไร้ขั้วด้วยสเปรย์สี |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง +180°C |
| อุณหภูมิ | ± 1°C |
| อัตราการทําความร้อน | 5°C/นาที |
| อัตราการเย็น | 5°C/นาที |
| ตู้ตัวอย่าง | SUS#304 สแตนเลส 3 ชิ้น |
| ช่องทดสอบ | กว้าง 50 มิลลิเมตร สําหรับเส้นทางสายเคเบิล |
| พลัง | สามเฟส 380V/50Hz |
| การป้องกันความปลอดภัย | การรั่วไหล, อุณหภูมิสูงเกิน, ความดันเกินและความอ้วนเกินของคอมเพรสเซอร์, สายด่วนของเครื่องทําความร้อน |
| วัสดุประปา | วัสดุประกอบที่ไม่เหงื่อออก โดยเฉพาะสําหรับความดันต่ํา |
| วิธีการทําความร้อน | เครื่องไฟฟ้า |
| เครื่องบด | นําเข้ารุ่นใหม่ที่มีเสียงต่ํา |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด