| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm chống bụi |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+5oC~35oC |
| Tốc độ dòng bụi | 1,2 ~ 11m/giây |
| Đường kính danh nghĩa | 50um |
| Khoảng cách dòng danh nghĩa | 75um |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%-95%RH |
| độ ẩm ổn định | ±2%RH |
| độ lệch | ≤±2°C/±3%RH |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm đi bộ |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6117 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ bình thường ~80°C |
| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại thấp | -20oC/-40oC/70oC |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC ~ +150oC |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~150oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Tên sản phẩm | Phòng mô phỏng độ cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6114 |
| Phạm vi nhiệt độ | -160oC~500oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%RH ~98%RH |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC (Áp suất phòng) |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ hơi bão hòa 100°C ~ +132°C |
| Phạm vi độ ẩm | 100%RH |
| Độ chính xác của độ phân giải | 0,1ºC |
| Thang thời gian | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999 giờ |
| Tên sản phẩm | buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70oC~150oC |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5ºC |
| Vật liệu buồng bên trong | Thép không gỉ SUS#304, hoàn thiện gương |
| Vật liệu buồng bên ngoài | thép không gỉ |