| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| รายละเอียดของจอ | หน้าจอสัมผัส TFT สี 7 นิ้ว ความละเอียด 800×480 |
| รูปแบบควบคุม | การทํางานค่าคงที่ / การทํางานโปรแกรม (สามารถเขียนโปรแกรม) |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งในตัวหรือภายนอก การปรับปรุงแบบยืดหยุ่นกับอุปกรณ์ต่าง ๆ |
| ประเภทเซ็นเซอร์ | การเข้า PT100 3 ช่อง (สามารถวัดอุณหภูมิ, ความชื้น, อุณหภูมิแผ่นสีดํา) เครื่องตรวจจับอิเล็กทรอนิกส์แบบเลือก |
| ระยะอุณหภูมิ | -90.0°C ~ +200.0°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้ -90°C ~ +300°C) |
| ความแม่นยําของการควบคุม | ±0.2°C |
| ระยะความชื้น | 1.0% ~ 100% RH |
| ความแม่นยําของความชื้น | ± 1% RH |
| ความสามารถของโปรแกรม | 20 ชุดโปรแกรม สูงสุด 100 ภาคต่อชุด รองรับการเชื่อมต่อระหว่างกลุ่มและลุปภายในภาค |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232/RS485, ระยะทางการสื่อสารสูงสุด 1.2 กม. |
| สัญญาณเตือน | 16 DI ระเบิดความล้มเหลวภายนอก |
| ขนาด (W × H × D) | ขนาด 194×133×34 มิลลิเมตร |
| การตัดแผ่น (W × H) | 189 × 128 มม. |
| พลังงาน | 85-265V แอคไฟฟ้าหลากหลาย input voltage, 50/60Hz, บอร์ด I/O ต้องการ 24V DC/600mA |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด