| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Cao su Da Dệt Nhựa ... vv |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
|---|---|
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Sản phẩm da |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Kích thước mẫu | φ110mm φ6mm |
| Người mẫu | LÊN-1006 |
|---|---|
| chữ số | 4, 6, 8, 9 đầu |
| Tốc độ mài mòn | 50 ± 2 vòng/phút |
| Hành trình tối đa (Dọc) | 24 ± 0,5mm |
| Hành trình tối đa (Ngang) | 60,5 ± 0,5 mm |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Mẫu số | HBE-3000A |
|---|---|
| Phạm vi đo | 4 - 650 HBW |
| Chiều cao mẫu tối đa | 230 mm |
| Ứng dụng | Kim loại, Nhựa, Gốm sứ và Thủy tinh |
| Tiêu chuẩn | ISO, ASTM, GB/T, BSEN |
| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Tốc độ tấm thử nghiệm | 60,70 vòng / phút hoặc được chỉ định |
| Đá mài | H18 |
| tiết kiểm tra | Đường kính ngoài 108mm, đường kính trong 8mm |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Kích thước mẫu | φ110mm φ6mm |
|---|---|
| Đá mài | φ2"(TỐI ĐA .45mm)1/2"(W) |
| Không gian trung tâm của bánh xe | 63,5mm |
| Khoảng cách giữa bánh xe và tấm kiểm tra | 37~38mm |
| Tốc độ quay | 60 vòng / phút |
| Mẫu số | LÊN-1014 |
|---|---|
| Kiểm tra tốc độ | 0 đến 5km/h có thể điều chỉnh |
| tấm va chạm | 5mm/8 chiếc |
| Vòng viền vành đai | 380cm |
| Chiều rộng đai | 76cm |