| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Trao đổi đơn vị | Trao đổi N/Lbf/KGF |
| Không gian thử nghiệm | 1200X1200X1200mm |
| Kiểm tra tốc độ | 0,001~200mm/phút |
| Không gian nâng | 0 ~ 1000mm, có thể điều chỉnh |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Kiểu | Máy kiểm tra sơn |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Sự chính xác | 0,01Kg |
| Kích thước trục lăn | 100×100mm (hoặc tùy chỉnh theo nhu cầu của người dùng) |
| Mẫu số | LÊN-6010 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Số nhóm đo | 5 nhóm |
| Con lăn áp lực tiêu chuẩn | 2000g±50g |
| Trọng lượng | 1000g±10g |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy chỉnh khách hàng. |
| Điều khoản giao hàng | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |
| Sự chính xác | ±1% |
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Điều khiển | Điều khiển máy tính |
| cân nặng | 200-600kg |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Vị trí xi lanh dầu | Dưới |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Mẫu số | LÊN-4011 |
|---|---|
| Trạm kiểm tra | 12 nhóm |
| Chuyến đi qua lại | 57 +0,5mm |
| Tay cầm không gian tối đa | 75 +1mm |
| Kiểm tra tốc độ | 300±10 Lần/phút |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy chỉnh khách hàng. |
| Điều khoản giao hàng | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |
| chi tiết đóng gói | Bao bì xuất khẩu chuyên nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 5~10 ngày làm việc |
| Mẫu số | LÊN-4011 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Da, Cao su |