| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ nén của thùng carton |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6035 |
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Nghị quyết | 0,1N |
| Sự chính xác | ±1% |
| Tên sản phẩm | Máy thử độ mài mòn và đóng cọc Martindale |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1006 |
| Bàn mài mòn | ≥ 125mm |
| hình Lissajous | 60±1mm x 60±1mm |
| Tốc độ quay | 47,5 ± 2,5 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra tác động |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3009 |
| Khu vực tác động | 2m × 1m (tùy chỉnh) |
| chiều cao tác động | 300mm~1220mm |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo kỹ thuật số |
|---|---|
| Mẫu số | UP-2000 |
| Phạm vi kiểm tra | Tối đa 320mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50~500mm/phút(Điều khiển bằng cách nhập bàn phím |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ cứng Brinell |
|---|---|
| Mẫu số | UBYHB-3000 |
| Phạm vi đo | 5-650HBW |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng | 5-650 Hb |
| Lực kiểm tra | 62,5kgf ~ 3000kgf |
| Tên sản phẩm | Máy đo va đập Charpy IZOD |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3015 |
| năng lượng con lắc | 1J, 2J, 4J, 5J |
| góc con lắc | 150° |
| góc lưỡi | 30° |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Độ phân giải tải | 1/500, 000 |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ bền kéo hạng nặng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Nghị quyết | 1/250000 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | TỐI ĐA 400mm |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền vỏ |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8022 |
| Góc | Điều chỉnh 90°, 180° |
| Tốc độ đo | Có thể điều chỉnh 100-30000mm/phút |
| Độ chính xác của phép đo | ±0,5%. |