| Tên | Máy kiểm tra khả năng chống mài mòn |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1000 |
| Tải trọng ma sát | 908g (2lb), 1810g (4 Lb) |
| tốc độ ma sát | 43 lần/phút ( 21,43,85, 106 lần/phút, có thể điều chỉnh |
| Hành trình ma sát | 60mm |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Dung tích | 5, 10, 25, 50, 100, 200kg |
| Kiểm tra tốc độ | 0,1-500mm/phút (có thể điều chỉnh) |
| tối đa. Đột quỵ | 900mm (bao gồm cả vật cố định) |
| Mẫu số | LÊN-4035 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Số kiểm tra | 4 nhóm |
| Kiểm tra tốc độ | 50R/phút |
| Mẫu số | LÊN-1019 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Mẫu số | LÊN-3014 |
|---|---|
| năng lượng con lắc | 1J, 2,75J, 5,5J |
| góc con lắc | 150° |
| góc lưỡi | 30° |
| tốc độ tác động | 3,5m/giây |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Kích thước đo | (600*800*800) Các kích thước khác có thể được tùy chỉnh |
| Nghị quyết | 0,01n |
| Điều kiện làm việc | nhiệt độ (20 ± 10°C), độ ẩm < 85% |
| Tên sản xuất | Máy thử mài mòn Martindale |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1006 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Mã HS | 9024800000 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Phương pháp tải | Tải tĩnh |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6117 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ bình thường ~80°C |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Kiểm soát nhiệt độ | Chế độ điều khiển nhiệt độ tự điều chỉnh PID |
| Đèn xenon | Đèn hồ quang dài Xenon, 6kw±10%, 290-800nm, 10 |