| Mẫu số | LÊN-1019 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Mẫu số | LÊN-3014 |
|---|---|
| năng lượng con lắc | 1J, 2,75J, 5,5J |
| góc con lắc | 150° |
| góc lưỡi | 30° |
| tốc độ tác động | 3,5m/giây |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Kích thước đo | (600*800*800) Các kích thước khác có thể được tùy chỉnh |
| Nghị quyết | 0,01n |
| Điều kiện làm việc | nhiệt độ (20 ± 10°C), độ ẩm < 85% |
| Tên sản xuất | Máy thử mài mòn Martindale |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1006 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Mã HS | 9024800000 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Phương pháp tải | Tải tĩnh |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6117 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ bình thường ~80°C |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Kiểm soát nhiệt độ | Chế độ điều khiển nhiệt độ tự điều chỉnh PID |
| Đèn xenon | Đèn hồ quang dài Xenon, 6kw±10%, 290-800nm, 10 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm thời tiết đèn Xenon |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30 ~ 98%rh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~100°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2°C |
| Độ ẩm đồng đều | ± 3%rh |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm lão hóa tăng tốc UV |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10oC~70oC |
| Phạm vi độ ẩm | ≥75%RH |
| phạm vi chiếu xạ | 0,45~0,95W/m2 |
| Bước sóng UV | 290nm~400nm UV-A340 |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |