| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm lão hóa tăng tốc UV |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10oC~70oC |
| Phạm vi độ ẩm | ≥75%RH |
| phạm vi chiếu xạ | 0,45~0,95W/m2 |
| Bước sóng UV | 290nm~400nm UV-A340 |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Mẫu số | LÊN-3007 |
|---|---|
| phạm vi đường kính mẫu | φ20~165mm |
| Chiều cao chai mẫu | 20 ~ 190mm |
| Năng lượng tác động | 0 ~ 2,5 J |
| Nghị quyết | 0,01J~0,1J |
| Mẫu số | LÊN-5004 |
|---|---|
| Khoảng cách vòng từ lên và xuống | 30 mm |
| Kiểm soát độ chính xác | ± 0,1mm |
| Phạm vi nhiệt độ | 80 độ C ~ 400 độ C |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±0,2 độ C |
| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | rắn lỏng |
| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | nhựa, cao su |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Các thông số kết quả sấy mẫu | 9 loại |
| Phạm vi xác định độ ẩm | 0%~100% |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Khả năng đọc cân | 0,001g,0,002g,0,005g |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | PC, PE, PP, Pet, PPS, PVC, PA, v.v. |
| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Không gian trung tâm của bánh xe | 63,5mm |
| Khoảng cách giữa bánh xe và tấm kiểm tra | 37~38mm |
| Khoảng cách giữa mẫu và bụi thu thập | 3 mm |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Nguồn điện | AC110-220V |