| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra tác động IK |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3012 |
| Góc thanh xoay | Điều chỉnh 0-90° |
| Chiều dài của con lắc | 1000mm |
| Chiều cao kiểm tra tác động | 200-1200mm |
| Tên sản phẩm | máy băng dính |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8001 |
| Con lăn áp lực tiêu chuẩn | 2000g±50g |
| Tấm thử nghiệm | 70mm*50mm*1.5mm |
| Số nhóm đo | 5,10 nhóm |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Vị trí xi lanh dầu | Dưới |
| Nghị quyết | 1/150000 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Công suất mẫu | 42 chiếc |
| Kích thước giá đỡ mẫu | 95*200mm |
| phạm vi chiếu xạ | 35~150W/M2 |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Đột quỵ bàn | > 160mm |
| Tốc độ thức ăn | Có thể điều chỉnh 0-30mm/phút |
| Các loại mẫu | Loại 1, Loại 2, Loại 3 |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| đột quỵ bàn làm việc | > 90mm |
| Tốc độ thức ăn | 30 mm / phút |
| cho ăn | 0-2,5mm tùy chọn |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Đột quỵ bàn | > 160mm |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Đột quỵ bàn | > 90mm |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Đột quỵ bàn | > 90mm |
| Đột quỵ thức ăn | 10 mm |
| Tốc độ thức ăn | 30 mm / phút |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |