| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Áp suất thử nghiệm (Mảnh tải lớn hơn) | (595±5)g (9kpa) |
| Mẫu số | LÊN-2003 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Độ chính xác tốc độ | ±0,5% |
| Tên sản phẩm | máy kiểm tra vải |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8011 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Mẫu số | LÊN-5004 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | nhựa, cao su |
| Mẫu số | LÊN-1003 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Cao su, nhựa |
| Tên | thiết bị kiểm tra cao su |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5018 |
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | Nhiệt độ phòng ~300°C |
| áp suất niêm phong nhiệt | 0 ~ 0,7MPa |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Tên sản phẩm | thiết bị kiểm tra cao su |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1001 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Cao su, ô tô, da, vải, vải... vv |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Màn hình hiển thị LCD |
| Bàn mài mòn | ≥ 125mm |
| Tốc độ quay | 47,5 ± 2,5 vòng/phút |
| hình Lissajous | 60±1mm x 60±1mm |
| Tên | Máy thử abrasion |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1010 |
| Trọng tải | 250g, 500g, 1000g |
| Kiểm tra tốc độ đĩa | 0-70 Có thể điều chỉnh |
| Mẫu vật | 120 × 6,5 × 3mm |