| Tên sản phẩm | máy thử tác động |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3000 |
| Kiểm tra độ chính xác | 1G |
| Kích thước của clip | bên ngoài Φ150mm, bên trong Φ125mm |
| Chế độ kiểm tra | Chế độ A, Chế độ B, tùy chọn |
| Phạm vi nhiệt độ của bể nhiệt độ cao | 80oC ~ 200oC |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ của bể nhiệt độ thấp | -10oC~75oC |
| Tốc độ sưởi ấm | 3~5oC/phút |
| Tốc độ làm mát | 1 ~ 1,5oC/phút |
| Điện áp | AC380V 50HZ/60HZ 3∮ |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%-95%RH |
| độ ẩm ổn định | ±2%RH |
| độ lệch | ≤±2°C/±3%RH |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm đi bộ |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ nóng |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6117 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ bình thường ~80°C |
| Tên | Máy kiểm tra quá trình đốt cháy |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5030 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 20~150oC |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng mô phỏng độ cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6114 |
| Phạm vi nhiệt độ | -160oC~500oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%RH ~98%RH |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC (Áp suất phòng) |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ mỏi kéo qua lại của dây kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4008 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Da, Giày, Dây Kéo |