| Tên | thiết bị kiểm tra cao su |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5018 |
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | Nhiệt độ phòng ~300°C |
| áp suất niêm phong nhiệt | 0 ~ 0,7MPa |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Tên sản phẩm | thiết bị kiểm tra cao su |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1001 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Cao su, ô tô, da, vải, vải... vv |
| Tên | Máy thử abrasion |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1010 |
| Trọng tải | 250g, 500g, 1000g |
| Kiểm tra tốc độ đĩa | 0-70 Có thể điều chỉnh |
| Mẫu vật | 120 × 6,5 × 3mm |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm nhiệt độ độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Độ ẩm đồng đều | ±3%RH |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2ºC |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đi bộ trong phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -60c Đến +150c |
| Phạm vi độ ẩm | 20% đến 98% rh |
| Công suất phòng làm việc | 8 mét khối (Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu bên trong | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6200 |
| đèn tia cực tím | 8 chiếc |
| UVA | 340 đèn |
| UVB | 313 đèn |
| Tên | Phòng thử nghiệm lão hóa ozone |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Phòng kiểm tra độ ẩm nhiệt độ không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều: 220V/380V 50/60Hz |