| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ nén của thùng carton |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6035 |
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Nghị quyết | 0,1N |
| Sự chính xác | ±1% |
| Mẫu số | LÊN-1000 |
|---|---|
| Ứng dụng | In ấn mực |
| Tải trọng ma sát | 908g (2lb), 1810g (4 Lb) |
| Hành trình ma sát | 60mm |
| Khu vực ma sát | 50×100 mm |
| Tên sản phẩm | máy thử tác động |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3000 |
| Kiểm tra độ chính xác | 1G |
| Kích thước của clip | bên ngoài Φ150mm, bên trong Φ125mm |
| Chế độ kiểm tra | Chế độ A, Chế độ B, tùy chọn |
| Phạm vi nhiệt độ của bể nhiệt độ cao | 80oC ~ 200oC |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ của bể nhiệt độ thấp | -10oC~75oC |
| Tốc độ sưởi ấm | 3~5oC/phút |
| Tốc độ làm mát | 1 ~ 1,5oC/phút |
| Điện áp | AC380V 50HZ/60HZ 3∮ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ cứng Brinell |
|---|---|
| Mẫu số | UBYHB-3000 |
| Phạm vi đo | 5-650HBW |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng | 5-650 Hb |
| Lực kiểm tra | 62,5kgf ~ 3000kgf |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền vỏ |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8022 |
| Góc | Điều chỉnh 90°, 180° |
| Tốc độ đo | Có thể điều chỉnh 100-30000mm/phút |
| Độ chính xác của phép đo | ±0,5%. |
| Tên sản phẩm | máy băng dính |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8001 |
| Con lăn áp lực tiêu chuẩn | 2000g±50g |
| Tấm thử nghiệm | 70mm*50mm*1.5mm |
| Số nhóm đo | 5,10 nhóm |
| Mẫu số | LÊN-5020 |
|---|---|
| độ ẩm tương đối | ≤85%; |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | 15oC~25oC; |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra tác động |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3009 |
| Khu vực tác động | 2m × 1m (tùy chỉnh) |
| chiều cao tác động | 300mm~1220mm |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |