| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy chỉnh khách hàng. |
| Điều khoản giao hàng | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |
| Sự chính xác | ±1% |
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Tên | Thiết bị thử nghiệm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5030 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Thủy tinh, gốm sứ, gạch lát sàn, v.v. |
| Mẫu số | LÊN-2003 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm khí hậu lão hóa UV |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10oC~70oC |
| Phạm vi độ ẩm | ≥75%RH |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Tên sản phẩm | Phòng kiểm tra độ ẩm nhiệt độ không đổi |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Tên sản phẩm | Máy đo va đập Charpy IZOD |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3015 |
| năng lượng con lắc | 1J, 2J, 4J, 5J |
| góc con lắc | 150° |
| góc lưỡi | 30° |
| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Chiều rộng kiểm tra hiệu quả (mm) | 450mm |
| Không gian kéo hiệu quả (mm) | 700mm |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Độ phân giải tải | 1/500, 000 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo kỹ thuật số |
|---|---|
| Mẫu số | UP-2000 |
| Phạm vi kiểm tra | Tối đa 320mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50~500mm/phút(Điều khiển bằng cách nhập bàn phím |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |