| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6035 |
|---|---|
| บริการเพิ่มเติม | สนับสนุนการปรับแต่งลูกค้า |
| เงื่อนไขการจัดส่ง | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |
| ความแม่นยำ | ±1% |
| ช่วงการวัด | (50~10,000)น |
| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบวัสดุก่อสร้าง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-5030 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | แก้ว เซรามิก กระเบื้องปูพื้น และอื่นๆ |
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดของชิ้นงาน | 500 หรือสูงกว่า |
| ขอบเขตมวลของชิ้นงาน | <900กก |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบสากล |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาพอากาศ UV Aging |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ช่วงความสูง | ≥75%RH |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชื้นอุณหภูมิคงที่ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | โปรดดูข้อกำหนดขนาดจริง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงกระแทกแบบชาร์ปี/ไอโซด |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-3015 |
| พลังงานลูกตุ้ม | 1เจ, 2เจ, 4เจ, 5จ |
| มุมลูกตุ้ม | 150° |
| มุมใบมีด | 30° |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบแรงดึง |
|---|---|
| ความกว้างของการทดสอบที่มีประสิทธิภาพ (มม.) | 450มม |
| พื้นที่รับแรงดึงที่มีประสิทธิภาพ (มม.) | 700มม |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็งแรงในการดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| แหล่งพลังงาน | AC110-220V |
| ความละเอียดโหลด | 1/500,000 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงดึงแรงดึงดิจิตอล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2000 |
| ช่วงการทดสอบ | สูงสุด 320 มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50~500มม./นาที (ควบคุมโดยการป้อนคีย์บอร์ด |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |