| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงกระแทก IK |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-3012 |
| มุมคันสวิง | ปรับได้ 0-90° |
| ความยาวของลูกตุ้ม | 1,000มม |
| ความสูงของการทดสอบแรงกระแทก | 200-1200 มม. |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์แรงดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ปณิธาน | 1/150,000 |
| ช่วงโหลด | 0 ~ 10kN (ตัวเลือก 0-1,000 กก.) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-95% |
| ความชื้นคงที่ | ±2%RH |
| การเบี่ยงเบน | ≤±2°C/±3% RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องควบคุมอุณหภูมิและความชื้นแบบวอล์คอิน |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิร้อน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6117 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิปกติ ~80°C |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบการเผาไหม้ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-5030 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 20~150องศาเซลเซียส |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องจำลองระดับความสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -160°C~500°C |
| ช่วงความชื้น | 20%RH ~98%RH |
| อุณหภูมิผันผวน | ±0.5°C(ความดันห้อง) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความล้าแบบดึงซิปแบบลูกสูบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-4008 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | หนัง, รองเท้า, ซิป |