| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบการบีบอัดกล่อง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6035 |
| ช่วงการวัด | (50~10,000)น |
| ปณิธาน | 0.1N |
| ความแม่นยำ | ±1% |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1000 |
|---|---|
| การใช้งาน | การพิมพ์หมึก |
| โหลดแรงเสียดทาน | 908 ก. (2 ปอนด์), 1810 ก. (4 ปอนด์) |
| จังหวะแรงเสียดทาน | 60มม |
| พื้นที่แรงเสียดทาน | 50×100 มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงกระแทก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-3000 |
| ทดสอบความแม่นยำ | 1จี |
| ขนาดของคลิป | ด้านนอก Φ150มม. ด้านใน Φ125มม |
| โหมดทดสอบ | โหมด A, โหมด B, ตัวเลือก |
| ช่วงอุณหภูมิของถังอุณหภูมิสูง | 80°C~200°C |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิของถังอุณหภูมิต่ำ | -10°C~75°C |
| อัตราความร้อน | 3~5oC/นาที |
| อัตราการระบายความร้อน | 1~1.5oC/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | AC380V 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต 3∮ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็งของบรีเนล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UBYHB-3000 |
| ช่วงการวัด | 5-650HBW |
| ช่วงทดสอบความแข็ง | 5-650 เอชบีวี |
| กำลังทดสอบ | 62.5กก.~3000กก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็งแรงของเปลือก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-8022 |
| มุม | ปรับได้ 90°, 180° |
| ความเร็วในการวัด | ปรับได้ 100-30000 มม. / นาที |
| ความแม่นยำในการวัด | ±0.5% |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปิดเทปกาว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-8001 |
| ลูกกลิ้งแรงดันมาตรฐาน | 2000ก.±50ก |
| แผ่นทดสอบ | 70mm*50mm*1.5mm |
| จำนวนกลุ่มการวัด | 5,10 กลุ่ม |
| หมายเลขรุ่น | UP-5020 |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85%; |
| อุณหภูมิแวดล้อม | 15°C~25°C; |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงกระแทก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-3009 |
| พื้นที่ได้รับผลกระทบ | 2 ม. x 1 ม. (กำหนดเอง) |
| ความสูงของแรงกระแทก | 300 มม.~1220 มม |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |