| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0~2.0ml /80cm2 /h(ทำงานอย่างน้อย 16 ชั่วโมง และใช้ค่าเฉลี่ย) |
| ความดันอากาศอัด | 1.0~6.0 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5 ° C ~ 55 ° C |
| ชื่อสินค้า | ห้องอัณฑะยูวีริ้วรอย |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ช่วงความสูง | ความชื้นสัมพัทธ์ 95% |
| หลอดยูวี | 8 ชิ้น |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุ UV |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบกันฝุ่น IP |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10-70°C(ระบุตอนสั่งซื้อ) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 45%-75% (ไม่สามารถแสดงได้) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | 50μm |
| ความกว้างของช่องว่างระหว่างสายไฟ | 75μm |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุเร่งด้วยรังสียูวี |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ช่วงความชื้น | ≥95%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุโอโซน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 10°C~+75°C (ปรับได้) |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ≤±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
| ความแม่นยำ | 0.1 ℃ |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบโอโซน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0°C~+80 °C (ปรับได้) |
| ความแม่นยำ | 0.1 ℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
| ความแม่นยำของความเข้มข้นของโอโซน | 10 ~ 1,000 pphm ± 10% |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบรองเท้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-4025 |
| ความถี่ในการกระแทก | 60 ครั้ง/นาที |
| มุมกระแทก | 90 องศา |
| ส่งผลกระทบต่อพลังงาน | 0.68J 0.02J |