| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชราแบบเร่งดันแรงดันสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ช่วงความดัน | 1.2~2.89เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงอุณหภูมิ | +105 ℃~+132 ℃ |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ระยะอุณหภูมิควาย | 100°C~135°C, (143°C เป็นตัวเลือก) |
| ช่วงความชื้นไอน้ำ | ปรับความชื้นไอน้ำได้ 70~100%RH |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C ~ +132°C อุณหภูมิไอน้ำอิ่มตัว |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ความแม่นยำของความละเอียด | 0.1ºC |
| มาตราส่วนเวลา | ปรับได้ 0 ถึง 999 ชั่วโมง |
| ชื่อ | ห้องทดสอบความชราเร่ง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6125 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C~+135°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ควบคุมความแม่นยำ | ≤± 0.5 องศาเซลเซียส |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความดันต่ําในความสูงสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
| ช่วงความดัน | 101Kpa~1Kpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+100°C(ไม่มีโหลด);-55~+100°C(พร้อมโหลด) |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุซีนอน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| การควบคุมอุณหภูมิ | โหมดควบคุมอุณหภูมิปรับเอง PID |
| หลอดไฟซีนอน | หลอดไฟซีนอนอาร์คยาว 6kw±10%, 290-800 นาโนเมตร, 10 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการผุกร่อนของหลอดไฟซีนอน |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30 ~ 98%RH |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°ซ~100°ซ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2°ซ |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ± 3%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุซีนอน |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ความจุของชิ้นงานทดสอบ | 42 ชิ้น |
| ขนาดผู้ถือชิ้นงานทดสอบ | 95*200มม |
| ช่วงการฉายรังสี | 35~150วัตต์/ตรม |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0~2.0ml /80cm2 /h(ทำงานอย่างน้อย 16 ชั่วโมง และใช้ค่าเฉลี่ย) |
| ความดันอากาศอัด | 1.0~6.0 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |