| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเร่งอายุเร่งรีบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 121°C; 132°C; (ออปชั่นพิเศษ 143°C |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นไอน้ำอิ่มตัว 75%~100%Rh |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบแรงดันต่ำระดับความสูงสูงของแบตเตอรี่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~+180°C |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±1ºC |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%~98% |
| ความผันผวนของความชื้น | ±2.5%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5 ° C ~ 55 ° C |
| อุณหภูมิน้ำเกลือ | 35°C±1°C |
| การชำระด้วยสเปรย์เกลือ | 1.0-2.0ml/80 ซม. |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบหมอกเกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบฉีดน้ํา |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (มม.) | 1250* 1700* 2050 D*W*H |
| อุณหภูมิสเปรย์น้ำ | อุณหภูมิแวดล้อม ~ 88°C (ปรับได้) |
| มุมสเปรย์น้ำ | 0°,30°,60°,90° |
| หัวฉีดสเปรย์ | สี่ 30 วินาทีในแต่ละตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบฉีดน้ํา |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6300 |
| สภาพแวดล้อม | 5oC~+40 oC ≤85% RH |
| รัศมีการสั่นของท่อ | 350 มม. หรือ 600 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรูพ่น | φ0.4มม |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบป้องกันฝุ่นและทราย |
|---|---|
| ขนาดภายใน (มม.) | 800*1,000*1,000 |
| ขนาดโดยรวม (มม.) | 1,050*1420*1820 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดปกติ | 50um |
| ความกว้างปกติของช่องว่างระหว่างสายไฟ | 75um |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบป้องกันฝุ่น |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5℃~35℃ |
| อัตราการไหลของฝุ่น | 1.2~11ม./วินาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเส้นที่กำหนด | 50um |
| ระยะห่างระหว่างบรรทัดที่กำหนด | 75um |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบผ้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-8011 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ความแม่นยำ | 0.5% |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบความแข็งแบบออปติคัลบริเนล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UBYHBS-3000AT |
| วิธีการสอบเทียบ | บล็อกทดสอบความแข็งมาตรฐาน |
| ช่วงการวัด | 5-650HBW |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็ง |