| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงดันและเครื่องทดสอบการซ้อน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบบรรจุภัณฑ์ |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6035 |
| บริการเพิ่มเติม | สนับสนุนการปรับแต่งลูกค้า |
| เงื่อนไขการจัดส่ง | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบรองเท้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-4040 |
| ความเร็วในการทดสอบ | 1-60 ครั้ง/นาที |
| มุมโค้งงอ | 10° ถึง 180° ทั้งสองทิศทาง |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบความต้านทานต่อการบด |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1000 |
| โหลดแรงเสียดทาน | 908 ก. (2 ปอนด์), 1810 ก. (4 ปอนด์) |
| ความเร็วแรงเสียดทาน | 43 ครั้ง/นาที ( 21,43,85, 106 ครั้ง/นาที ปรับได้ |
| จังหวะแรงเสียดทาน | 60มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงเฉือน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| แสดง | ดิจิตอล |
| ควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ปณิธาน | 1/150000 |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 400 มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบกาว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ตัวเลือกความจุ | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500 กก. เป็นตัวเลือก |
| ปณิธาน | 1/150,000 |
| ความแม่นยำ | ±0.5% |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ตัวเลือกความจุ | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500 กก. เป็นตัวเลือก |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 400 มม |
| ปณิธาน | 1/150000 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| ตำแหน่งถังน้ำมัน | ภายใต้ |
| ปณิธาน | 1/150000 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบช็อกความร้อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| เวลาให้ความร้อน | RT~200°C ประมาณ 30 นาที |
| เวลาทำความเย็น | RT~-70°C ประมาณ 85 นาที |
| การเบี่ยงเบนของอุณหภูมิ | ±2.0ºC |