| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบแรงดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2001 |
| ความแม่นยำในการโหลด | ±1% |
| การกระจัด | 280มม |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| ช่วงโหลด | 50~200กก |
| ความกว้างทดสอบที่ถูกต้อง | 400มม |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงเฉือน |
|---|---|
| ความละเอียดโหลด | 1/50000 |
| ความแม่นยำในการโหลด | ± 0.25% |
| การกระแทก (ยกเว้นมือจับ) | 650mm, 800mm (ไม่จําเป็น) |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 400 มม., 600 มม. (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| แหล่งพลังงาน | AC110-220V |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ±0.5% |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทต่ำ | -20°C/-40°C/70°C |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°C ~+150°C |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%~98% |
|---|---|
| อัตราการระบายความร้อน | 1~1.5oC/นาที |
| อัตราความร้อน | 3~5oC/นาที |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการกระแทกด้วยความร้อน |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| ช่วงอุณหภูมิของอุณหภูมิสูงตา | 80°C~200°C |
| ช่วงอุณหภูมิของ Tan อุณหภูมิต่ำ | -10°C~75°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 85% |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบกันระเบิดของแบตเตอรี่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
| อุณหภูมิทดสอบ | 0-100 องศาเซนติเกรด |
| คลื่นอุณหภูมิ | ±0.5 องศาเซนติเกรด |
| อุณหภูมิที่เพิ่มขึ้น | 3℃ / นาที |