| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Tải chính xác | ±1% |
| sự dịch chuyển | 280mm |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Phạm vi tải | 50~200kg |
| Chiều rộng kiểm tra hợp lệ | 400mm |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Tên sản phẩm | Máy thử cắt |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 1/50000 |
| Tải chính xác | ± 0,25% |
| Động cơ (không bao gồm tay cầm) | 650mm, 800mm (tùy chọn) |
| Chiều rộng hiệu quả | 400mm, 600mm (Tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Độ chính xác tốc độ | ±0,5% |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại thấp | -20oC/-40oC/70oC |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC ~ +150oC |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm tương đối 20%~98% |
|---|---|
| Tốc độ làm mát | 1 ~ 1,5oC/phút |
| Tốc độ sưởi ấm | 3~5oC/phút |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm sốc nhiệt |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nhiệt độ |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6118 |
| Phạm vi nhiệt độ nhiệt độ cao Ta | 80oC ~ 200oC |
| Phạm vi nhiệt độ nhiệt độ thấp Tân | -10oC~75oC |
| Phạm vi độ ẩm | 85%RH |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm chống nổ pin |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Nhiệt độ thử nghiệm | 0-100 độ C |
| Sóng nhiệt độ | ± 0,5 độ C. |
| Nhiệt độ tăng | 3℃/phút |