| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng thử căng thẳng tăng tốc cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt-132oC |
| Phạm vi độ ẩm | 65% ~ 100% Rh (Có thể điều chỉnh) |
| Thời gian áp lực | Khoảng 45 phút |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 105oC~+132oC |
| Phạm vi độ ẩm | 75% ~100% Rh |
| Biến động độ ẩm | ≤±3%Rh |
| Phạm vi áp suất | 1,2 ~ 2,89MPa |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Nhiệt độ hoạt động | 121oC; 132oC; (Tùy chọn đặc biệt 143°C |
| Độ ẩm hoạt động | 75%~100%Rh Độ ẩm hơi nước bão hòa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm áp suất thấp ở độ cao pin |
|---|---|
| phạm vi nhiệt độ | -70oC~+180oC |
| Biến động nhiệt độ | ±1ºC |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm tương đối 10%~98% |
| Biến động độ ẩm | ±2,5%RH |
| Tên sản phẩm | buồng thử nghiệm phun muối |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6197 |
| Phạm vi nhiệt độ | RT+5 ° C ~ 55 ° C. |
| Nhiệt độ nước muối | 35°C±1°C |
| Giải quyết phun muối | 1.0-2.0ml/80cm |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra sương mù muối |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6197 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng thử phun nước |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (mm) | 1250* 1700* 2050 D*W*H |
| Nhiệt độ phun nước | môi trường xung quanh ~ 88°C (Có thể điều chỉnh) |
| Góc phun nước | 0°,30°,60°,90° |
| vòi phun | Bốn, 30 giây mỗi vị trí |
| Tên sản phẩm | Phòng thử phun nước |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6300 |
| Điều kiện môi trường | 5oC~+40oC 85% RH |
| Bán kính ống dao động | 350mm hoặc 600mm |
| đường kính lỗ phun | φ0,4mm |