| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm chống bụi |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+5oC~35oC |
| Tốc độ dòng bụi | 1,2 ~ 11m/giây |
| Đường kính danh nghĩa | 50um |
| Khoảng cách dòng danh nghĩa | 75um |
| Tên sản phẩm | máy kiểm tra vải |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8011 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Tên | Máy kiểm tra độ cứng Brinell quang học |
|---|---|
| Mẫu số | UBYHBS-3000AT |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Khối kiểm tra độ cứng tiêu chuẩn |
| Phạm vi đo | 5-650HBW |
| Tên sản phẩm | máy đo độ cứng |
| Tên sản phẩm | Máy thử nghiệm chống nước |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4019 |
| Số kiểm tra | 4 nhóm |
| Kiểm tra tốc độ | 50R/phút |
| Quầy tính tiền | LCD, 0 ~ 999.999 |
| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra giày dép |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4022 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Da, Giày, Dây Giày Dây Kéo |
| Tên sản phẩm | Máy thử abrasion |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4018 |
| Ứng dụng | Da, Giày, Dây Giày Dây Kéo |
| Kiểm tra kích thước khối | 15 × 15mm (nếu cần) |
| phụ tải | 500g, 1000g |
| Tên | Thiết bị thử nghiệm dệt may |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5037 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Tên sản phẩm | Thiết bị thử nghiệm va chạm |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3012 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Đèn giao thông, biển báo ngoài trời, đồng hồ thông minh, v.v. |
| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra uốn |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Phạm vi tốc độ | 50-400mm/phút |
| Sự chính xác | ±0,5% |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra vạn năng một cột |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Phạm vi tốc độ kiểm tra | 50 ~ 300mm/phút |
| Chiều cao kiểm tra hiệu quả | 800mm |