| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc áp suất cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi độ ẩm | 75% ~100% Rh |
| Biến động độ ẩm | ≤±3%Rh |
| Phạm vi áp suất | 1,2 ~ 2,89MPa |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | +105oC~+132oC |
| Phạm vi độ ẩm | 75% ~100% Rh |
| Biến động độ ẩm | ≤±3%Rh |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ hơi nước | 100oC~135oC, (143oC là tùy chọn) |
| Phạm vi độ ẩm hơi nước | Điều chỉnh độ ẩm hơi nước 70 ~ 100%RH |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ hơi bão hòa 100°C ~ +132°C |
| Phạm vi độ ẩm | 100%RH |
| Độ chính xác của độ phân giải | 0,1ºC |
| Thang thời gian | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999 giờ |
| Tên | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6125 |
| Phạm vi nhiệt độ | 100oC~+135oC |
| Phạm vi độ ẩm | 100%RH |
| Kiểm soát độ chính xác | ≤± 0,5oC |
| Tên sản phẩm | Phòng thử áp suất thấp ở độ cao cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6114 |
| Phạm vi áp suất | 101Kpa~1Kpa |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~+100°C(không tải);-55~+100°C(có tải) |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5ºC |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Kiểm soát nhiệt độ | Chế độ điều khiển nhiệt độ tự điều chỉnh PID |
| Đèn xenon | Đèn hồ quang dài Xenon, 6kw±10%, 290-800nm, 10 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm thời tiết đèn Xenon |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30 ~ 98%rh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~100°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2°C |
| Độ ẩm đồng đều | ± 3%rh |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Công suất mẫu | 42 chiếc |
| Kích thước giá đỡ mẫu | 95*200mm |
| phạm vi chiếu xạ | 35~150W/M2 |
| Tên sản phẩm | buồng thử nghiệm phun muối |
|---|---|
| Thể tích phun | 1,0 ~ 2,0ml /80cm2 /h (làm việc ít nhất 16 giờ và lấy giá trị trung bình) |
| Áp suất khí nén | 1,0 ~ 6,0 Kgf |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |