| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบยาง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-5018 |
| อุณหภูมิการปิดผนึกด้วยความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~300°C |
| ความดันปิดผนึกความร้อน | 0 ~ 0.7mpa |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบยาง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1001 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | ยาง, รถยนต์, หนัง, ผ้า, ผ้า... ฯลฯ |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบการบด |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1010 |
| โหลด | 250ก.500ก.1000ก |
| การทดสอบความเร็วของดิสก์ | 0-70 ปรับได้ |
| ตัวอย่าง | 120 × 6.5 × 3 มิลลิเมตร |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ±3%RH |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | เดินในห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -60c ถึง +150c |
| ช่วงความชื้น | 20% ถึง 98% RH |
| ความจุห้องทำงาน | 8 ลูกบาศก์เมตร (สามารถปรับแต่งได้) |
| วัสดุภายใน | สแตนเลส 304 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชราเร่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเร่งอายุ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6200 |
| หลอดยูวี | 8 ชิ้น |
| UVA | 340 ดวง |
| ยูวีบี | 313 โคมไฟ |
| ชื่อ | ห้องทดสอบอายุโอโซน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชื้นอุณหภูมิคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/380V 50/60Hz |