| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบเฟล็กซ์ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-4034 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของแมนเดรล | 30มม |
| ความเร็วในการดัด | 125-150ซีพีเอ็ม |
| มุมโค้ง | 90±2 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความต้านทานแรงดึงสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ตัวเลือกความจุ | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500 กก. เป็นตัวเลือก |
| ปณิธาน | 1/250000 |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 400 มม |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20~150°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2001 |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| แสดง | ดิจิตอล |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็งแรงการระเบิดของผ้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-8011 |
| ช่วงการทดสอบ | 2.00MPa~10.00MPa |
| ค่าสเกลขั้นต่ำ | 0.001MPa~0.003MPa |
| ช่วงการวัด | เต็มสเกล 1% ~ 100% |
| ชื่อการผลิต | เครื่องทดสอบการสึกกร่อนของ Taber |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1010 |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| การใช้งาน | หนัง ผ้า สี กระดาษ กระเบื้องปูพื้น ไม้อัด แก้ว ยางธรรมชาติ และอื่นๆ |
| ข้อมูลจำเพาะ | โปรดดูข้อกำหนดขนาดจริง |
| ชื่อสินค้า | ห้องเร่งอายุเร่งแรงดันสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 105°C~132°C |
| ช่วงความดัน | ความดันโต๊ะ 0.2~2.0กก./ซม.2 |
| ช่วงความชื้น | 75%~100%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| วัสดุห้องภายใน | สแตนเลสสตีล SUS#304 ขัดเงา |
| วัสดุห้องภายนอก | สแตนเลส |
| ชื่อ | เครื่องตัดตัวอย่าง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-5012 |
| จังหวะกระแทก | 110มม |
| แรงดันอากาศ | 0.8Mpa |
| การใช้งาน | วัสดุยาง ฉนวน และเปลือก |