| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra Flex |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4034 |
| Đường kính trục gá | 30 mm |
| tốc độ uốn | 125-150cpm |
| Góc uốn | 90±2 |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ bền kéo hạng nặng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Nghị quyết | 1/250000 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | TỐI ĐA 400mm |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~150oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền đứt của vải |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8011 |
| Phạm vi kiểm tra | 2,00MPa~10,00MPa |
| Giá trị quy mô tối thiểu | 0,001MPa~0,003MPa |
| Phạm vi đo | Quy mô đầy đủ 1% ~ 100% |
| Tên sản xuất | Máy thử mài mòn Taber |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1010 |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | da, vải, sơn, giấy, gạch lát sàn, ván ép, thủy tinh, cao su tự nhiên, v.v. |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Tên sản phẩm | Buồng lão hóa tăng tốc áp suất cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | 105oC~132oC |
| Phạm vi áp suất | Áp suất bàn 0,2 ~ 2,0kg/Cm2 |
| Phạm vi độ ẩm | 75%~100%Rh |
| Tên sản phẩm | buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70oC~150oC |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5ºC |
| Vật liệu buồng bên trong | Thép không gỉ SUS#304, hoàn thiện gương |
| Vật liệu buồng bên ngoài | thép không gỉ |
| Tên | Máy cắt mẫu |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5012 |
| đột quỵ tác động | 110mm |
| Áp suất cung cấp không khí | 0,8Mpa |
| Ứng dụng | Vật liệu cao su, cách nhiệt và vỏ bọc |