| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ hơi nước | 100oC~135oC, (143oC là tùy chọn) |
| Phạm vi độ ẩm hơi nước | Điều chỉnh độ ẩm hơi nước 70 ~ 100%RH |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | buồng thử ozon |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0oC~+80oC (Có thể điều chỉnh) |
| Sự chính xác | 0,1oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2 |
| Độ chính xác nồng độ Ozone | 10 ~ 1000ppm ± 10% |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm áp suất thấp ở độ cao pin |
|---|---|
| phạm vi nhiệt độ | -70oC~+180oC |
| Biến động nhiệt độ | ±1ºC |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm tương đối 10%~98% |
| Biến động độ ẩm | ±2,5%RH |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm chống bụi IP |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+10-70°C(ghi rõ khi đặt hàng) |
| độ ẩm tương đối | 45%-75% (không thể hiển thị) |
| Đường kính dây | 50μm |
| Chiều rộng của khoảng cách giữa các dây | 75μm |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm chống bụi |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+5oC~35oC |
| Tốc độ dòng bụi | 1,2 ~ 11m/giây |
| Đường kính danh nghĩa | 50um |
| Khoảng cách dòng danh nghĩa | 75um |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%-95%RH |
| độ ẩm ổn định | ±2%RH |
| độ lệch | ≤±2°C/±3%RH |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm đi bộ |
| Tên sản phẩm | Phòng mô phỏng độ cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6114 |
| Phạm vi nhiệt độ | -160oC~500oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%RH ~98%RH |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC (Áp suất phòng) |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 105oC~+132oC |
| Phạm vi độ ẩm | 75% ~100% Rh |
| Biến động độ ẩm | ≤±3%Rh |
| Phạm vi áp suất | 1,2 ~ 2,89MPa |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6117 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ bình thường ~80°C |