| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Công suất mẫu | 42 chiếc |
| Kích thước giá đỡ mẫu | 95*200mm |
| phạm vi chiếu xạ | 35~150W/M2 |
| Tên sản phẩm | buồng thử nghiệm phun muối |
|---|---|
| Thể tích phun | 1,0 ~ 2,0ml /80cm2 /h (làm việc ít nhất 16 giờ và lấy giá trị trung bình) |
| Áp suất khí nén | 1,0 ~ 6,0 Kgf |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | buồng thử nghiệm phun muối |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6197 |
| Phạm vi nhiệt độ | RT+5 ° C ~ 55 ° C. |
| Nhiệt độ nước muối | 35°C±1°C |
| Giải quyết phun muối | 1.0-2.0ml/80cm |
| Tên sản phẩm | Đi bộ trong phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -60c Đến +150c |
| Phạm vi độ ẩm | 20% đến 98% rh |
| Công suất phòng làm việc | 8 mét khối (Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu bên trong | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | buồng thử nghiệm lão hóa uv |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10oC~70oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2ºC |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5ºC |
| Nguyên vật liệu | thép không gỉ SUS#304 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng thử phun nước |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (mm) | 1250* 1700* 2050 D*W*H |
| Nhiệt độ phun nước | môi trường xung quanh ~ 88°C (Có thể điều chỉnh) |
| Góc phun nước | 0°,30°,60°,90° |
| vòi phun | Bốn, 30 giây mỗi vị trí |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~150oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |