| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Nhiệt độ hoạt động | 121oC; 132oC; (Tùy chọn đặc biệt 143°C |
| Độ ẩm hoạt động | 75%~100%Rh Độ ẩm hơi nước bão hòa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Kiểm soát nhiệt độ | Chế độ điều khiển nhiệt độ tự điều chỉnh PID |
| Đèn xenon | Đèn hồ quang dài Xenon, 6kw±10%, 290-800nm, 10 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm thời tiết đèn Xenon |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30 ~ 98%rh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~100°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2°C |
| Độ ẩm đồng đều | ± 3%rh |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6200 |
| đèn tia cực tím | 8 chiếc |
| UVA | 340 đèn |
| UVB | 313 đèn |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm chống bụi và cát |
|---|---|
| Kích thước bên trong (mm) | 800*1000*1000 |
| kích thước tổng thể (mm) | 1050*1420*1820 |
| Đường kính dây bình thường | 50um |
| Chiều rộng bình thường của khoảng cách giữa các dây | 75um |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm lão hóa tăng tốc UV |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10oC~70oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2ºC |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5ºC |
| Phạm vi độ ẩm | ≥95%rh |
| Tên | Phòng thử nghiệm lão hóa ozone |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Phòng thử căng thẳng tăng tốc cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | buồng thử nghiệm phun muối |
|---|---|
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Phạm vi nhiệt độ | RT+5 ° C ~ 55 ° C. |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa ozone |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 10oC~+75oC (Có thể điều chỉnh) |
| Biến động nhiệt độ | ≤ ± 0,5 ℃ |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2 |
| Sự chính xác | 0,1oC |