| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ระยะอุณหภูมิควาย | 100°C~135°C, (143°C เป็นตัวเลือก) |
| ช่วงความชื้นไอน้ำ | ปรับความชื้นไอน้ำได้ 70~100%RH |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบโอโซน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0°C~+80 °C (ปรับได้) |
| ความแม่นยำ | 0.1 ℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
| ความแม่นยำของความเข้มข้นของโอโซน | 10 ~ 1,000 pphm ± 10% |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบแรงดันต่ำระดับความสูงสูงของแบตเตอรี่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~+180°C |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±1ºC |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%~98% |
| ความผันผวนของความชื้น | ±2.5%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบกันฝุ่น IP |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10-70°C(ระบุตอนสั่งซื้อ) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 45%-75% (ไม่สามารถแสดงได้) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | 50μm |
| ความกว้างของช่องว่างระหว่างสายไฟ | 75μm |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบป้องกันฝุ่น |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5℃~35℃ |
| อัตราการไหลของฝุ่น | 1.2~11ม./วินาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเส้นที่กำหนด | 50um |
| ระยะห่างระหว่างบรรทัดที่กำหนด | 75um |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-95% |
| ความชื้นคงที่ | ±2%RH |
| การเบี่ยงเบน | ≤±2°C/±3% RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องควบคุมอุณหภูมิและความชื้นแบบวอล์คอิน |
| ชื่อสินค้า | ห้องจำลองระดับความสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -160°C~500°C |
| ช่วงความชื้น | 20%RH ~98%RH |
| อุณหภูมิผันผวน | ±0.5°C(ความดันห้อง) |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 105°C~+132°C |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ช่วงความดัน | 1.2~2.89เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6117 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิปกติ ~80°C |