| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทต่ำ | -20°C/-40°C/70°C |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°C ~+150°C |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 20~150องศาเซลเซียส |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| วัสดุห้องภายใน | สแตนเลสสตีล SUS#304 ขัดเงา |
| วัสดุห้องภายนอก | สแตนเลส |
| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C ~ +132°C อุณหภูมิไอน้ำอิ่มตัว |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ความแม่นยำของความละเอียด | 0.1ºC |
| มาตราส่วนเวลา | ปรับได้ 0 ถึง 999 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบหมอกเกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาพอากาศ UV Aging |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ช่วงความสูง | ≥75%RH |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาพแวดล้อมอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6111 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องเร่งอายุเร่งแรงดันสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 105°C~132°C |
| ช่วงความดัน | ความดันโต๊ะ 0.2~2.0กก./ซม.2 |
| ช่วงความชื้น | 75%~100%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องฉายรังสี UV |
|---|---|
| UVA | 340 ดวง |
| ยูวีบี | 313 โคมไฟ |
| หลอดยูวี | 8 ชิ้น |
| ช่วงความสูง | ความชื้นสัมพัทธ์ 95% |