| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Độ phân giải tải | 1/500, 000 |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ bền kéo hạng nặng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Nghị quyết | 1/250000 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | TỐI ĐA 400mm |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Mã HS | 9024800000 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Phương pháp tải | Tải tĩnh |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo kỹ thuật số |
|---|---|
| Mẫu số | UP-2000 |
| Phạm vi kiểm tra | Tối đa 320mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50~500mm/phút(Điều khiển bằng cách nhập bàn phím |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra vạn năng một cột |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Phạm vi tốc độ kiểm tra | 50 ~ 300mm/phút |
| Chiều cao kiểm tra hiệu quả | 800mm |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| cách tải | tải điện tử |
| Phương pháp tải | Tải tĩnh |
| Mẫu số | LÊN-8022 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Chất kết dính, băng keo, nhựa, gốm, acrylic |
| Mẫu số | LÊN-4001 |
|---|---|
| Đường kính bóng thép | Φ6,35mm |
| Đường kính sau khi cố định mẫu | Φ25mm |
| Phạm vi lực | 0 ~ 1000N |
| Lực chính xác | ±1% |