| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็งแรงในการดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| แหล่งพลังงาน | AC110-220V |
| ความละเอียดโหลด | 1/500,000 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความต้านทานแรงดึงสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ตัวเลือกความจุ | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500 กก. เป็นตัวเลือก |
| ปณิธาน | 1/250000 |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 400 มม |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| รหัส HS | 9024800000 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| วิธีการโหลด | โหลดแบบคงที่ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงดึงแรงดึงดิจิตอล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2000 |
| ช่วงการทดสอบ | สูงสุด 320 มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50~500มม./นาที (ควบคุมโดยการป้อนคีย์บอร์ด |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2001 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| แหล่งพลังงาน | AC110-220V |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบอเนกประสงค์แบบเสาเดี่ยว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2001 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ช่วงความเร็วทดสอบ | 50~300มม./นาที |
| ความสูงทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | 800มม |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| แหล่งพลังงาน | AC110-220V |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| ทางโหลด | โหลดอิเล็กทรอนิกส์ |
| วิธีการโหลด | โหลดแบบคงที่ |
| หมายเลขรุ่น | UP-8022 |
|---|---|
| รหัส HS | 9024800000 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | กาว,เทป,พลาสติก,เซรามิค,อะคริลิค |
| หมายเลขรุ่น | UP-4001 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกเหล็ก | Φ6.35mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางหลังการตรึงตัวอย่าง | Φ25มม |
| ช่วงกองทัพ | 0~1,000นิวตัน |
| ความแม่นยำของแรง | ±1% |