| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | 120 mm |
| Độ chính xác tốc độ | ±0,5% |
| Độ phân giải dịch chuyển | 0,001mm |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | UP-2000 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Nghị quyết | 1/250000 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Độ chính xác tốc độ | ±0,5% |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Nghị quyết | 1/150000 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | TỐI ĐA 400mm |
| Mẫu số | LÊN-2003 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Tên sản phẩm | buồng thử ozon |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0oC~+80oC (Có thể điều chỉnh) |
| Sự chính xác | 0,1oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2 |
| Độ chính xác nồng độ Ozone | 10 ~ 1000ppm ± 10% |
| Mẫu số | LÊN-6122 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |