| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิของเครื่องประปาความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 300 °C (ความแม่นยํา ± 1 °C) |
| ความแม่นยําในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 1 °C |
| ความดันประปาความร้อน | 0 ~ 0.7 MPa |
| ระยะเวลาการปิดความร้อน | 0.01 ~ 9999.99 วินาที |
| ระดับอุณหภูมิ | ≤ 20 °C |
| ช่องคานของปลาซีล | 300 mm × 10 mm (สามารถปรับแต่ง) |
| ความดันอากาศ | ≤ 0.7 MPa |
| อินเตอร์เฟซอากาศ | หลอดพอลิอุเรธาน 6 มิลลิเมตร |
| ขนาด | 500 mm × 330 mm × 470 mm (L × W × H |
| น้ําหนักสะสม | 30 กก. |
| พลังงาน | AC 220V ± 10% 50Hz |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด