| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5 ° C ~ 55 ° C |
| อุณหภูมิน้ำเกลือ | 35°C±1°C |
| การชำระด้วยสเปรย์เกลือ | 1.0-2.0ml/80 ซม. |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6200 |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| แบบอย่าง | TEMI880 |
|---|---|
| ความละเอียดทีทีเอฟ | 480 × 272 |
| วิธีการควบคุม | ค่าคงที่/โปรแกรม |
| ประเภทเซนเซอร์ | อินพุตเซ็นเซอร์ PT100 (เซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90.0°C ถึง 200.0°C (ปรับแต่งได้ถึง -90°C ถึง 300°C) |
| หมายเลขรุ่น | เอชบีเอส-62.5(เอ) |
|---|---|
| รหัส HS | 9024102000 |
| ช่วงการวัด | HBW |
| ความสูงสูงสุดของตัวอย่าง | 200มม |
| ความคล่องตัว | เดสก์ท็อป |
| หมายเลขรุ่น | HB-3000T |
|---|---|
| รหัส HS | 9024102000 |
| ช่วงการวัด | HBW |
| แอปพลิเคชัน | โลหะ พลาสติก เซรามิค และแก้ว หิน |
| มาตรฐาน | ISO, ASTM, GB/T, BSEN |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | เตา Ashing ที่อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิ ~1200°C |
| ความแม่นยำ | ±2ºC |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±1.5% |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
| รหัส HS | 8514199000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |