| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Tye | Máy mẫu notch |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5011 |
| Đột quỵ bàn | > 160mm |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | PC, PE, PP, Pet, PPS, PVC, PA, v.v. |
| Mẫu số | LÊN-5018 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | PC, PE, PP, Pet, PPS, PVC, PA, v.v. |
| nhiệt độ con dấu nhiệt | Nhiệt độ phòng ~300°C |
| Mẫu số | LÊN-5018 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Chất nền màng nhựa, Bao bì linh hoạt, v.v. |
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | Nhiệt độ phòng ~300°C |
| Tên sản xuất | Máy kiểm tra con dấu nhiệt nhựa |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5018 |
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | RT ~ 300oC |
| áp suất niêm phong nhiệt | 0 ~ 0,7MPa |
| Thời gian hàn nhiệt | 0,01~9999,99 giây |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 5 inch |
| Kích thước chảo | thép không gỉ 100mm |
| Nguồn sưởi ấm | Đèn halogen hiệu suất cao |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 5 inch |
| Kích thước chảo | thép không gỉ 100mm |
| Nguồn sưởi ấm | Đèn halogen hiệu suất cao |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |