| độ phân giải độ cứng | 0,1 giờ |
|---|---|
| Nguồn sáng | Nguồn đèn lạnh LED |
| thiết bị tác động | D Sẽ Xử Lý, Trọng Lượng: 75g |
| Kiểm tra lực lượng | 10gf đến 2500kgf |
| Mẫu số | HBS-3000AT |
| Mẫu số | LÊN-5018 |
|---|---|
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | Rt~250oC |
| Độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ±1ºC |
| áp suất niêm phong nhiệt | 0 ~ 0,7MPa |
| Thời gian hàn nhiệt | 0,01~9999,99 giây |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Các thông số kết quả sấy mẫu | 9 loại |
| Phạm vi xác định độ ẩm | 0%~100% |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Khả năng đọc cân | 0,001g,0,002g,0,005g |