| ชื่อสินค้า | เตาอบแห้งแบบอุณหภูมิไฟฟ้า |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5℃~250℃ |
| อุณหภูมิ ความผันผวน(℃) | 0.5 ℃ |
| อุณหภูมิ ความสม่ำเสมอ | 2% |
| อุณหภูมิ ความแม่นยำ (℃) | 0.1 ℃ |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | TEMI560 |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200°C(ปรับแต่งได้ -90°C ~ +300°C) |
| ควบคุมความแม่นยำ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI880 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI990 |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 7 นิ้ว ความละเอียด 800×480 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โหมดการควบคุม | การรันค่าคงที่ / การรันโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| ประเภทเซนเซอร์ | อินพุต PT100 3 ช่อง (สามารถวัดอุณหภูมิ ความชื้น อุณหภูมิกระดานดำ) เซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม |
| หมายเลขรุ่น | TEMI560 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200°C, ข้อผิดพลาด ± 0.2°C |
| หมายเลขรุ่น | UP-5016 |
|---|---|
| พารามิเตอร์ของผลการอบแห้งตัวอย่าง | 9 ประเภท |
| ช่วงการวัดปริมาณความชื้น | 0%~100% |
| ความสามารถในการชั่งน้ำหนักสูงสุด | 50ก.~110ก |
| ความสามารถในการอ่านของการชั่งน้ำหนัก | 0.001ก.,0.002ก.,0.005ก |