| รุ่น | UP-6196 |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน (W × D × H) | 40×40×45 ซม. |
| ป้องกันอุณหภูมิเกิน | ระบบปิดไฟอัตโนมัติจากการอ้วนเกิน |
| วิธีกระจาย | การหมุนเวียนอากาศที่บังคับใช้แบบแนวราบ |
| วิธีการทําความร้อน | PID + S.S.R. |
| ระบบทําความร้อน | หลอดทําความร้อนไฟฟ้าจากเหล็กดัดเหล็ก |
| เครื่องควบคุมอุณหภูมิ | มิโครคอมพิวเตอร์ PID |
| ไทมอร์ | อุณหภูมิเป็นเวลา ปิดไฟเมื่อเวลาที่กําหนดได้ |
| ระยะอุณหภูมิ | RT + 10 ~ 200 °C |
| อุณหภูมิ | ≤ ± 1oC |
| ความเท่าเทียมกันของอุณหภูมิ | ≤ ± 21oC |
| ความแม่นยําของอุณหภูมิ | 0.1 °C |
| พลัง | AC220V 50Hz AC380V 50Hz |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด