| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra uốn |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Phạm vi tốc độ | 50-400mm/phút |
| Tên | Phòng thử nghiệm lão hóa ozone |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Mẫu số | LÊN-6122 |
| Mẫu số | LÊN-6195 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-6196 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10~200-1000c |
| Mẫu số | LÊN-6196 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Dung tích | 2000n |
| Sự chính xác | 0,01Kg |
| Kích thước trục lăn | 100×100mm (hoặc tùy chỉnh theo nhu cầu của người dùng) |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy chỉnh khách hàng. |
| Điều khoản giao hàng | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |