| หมายเลขรุ่น | TEMI580 |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 5 นิ้ว ความละเอียด 480×272 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โหมดการควบคุม | การรันค่าคงที่ / การรันโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| ประเภทเซนเซอร์ | 2 ความต้านทานความร้อน PT100 (อินพุตเซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม) |
| หมายเลขรุ่น | TEMI580 |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 5 นิ้ว ความละเอียด 480×272 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โหมดการควบคุม | การรันค่าคงที่ / การรันโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| ประเภทเซนเซอร์ | 2 ความต้านทานความร้อน PT100 (อินพุตเซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม) |
| หมายเลขรุ่น | TEMI580 |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 5 นิ้ว ความละเอียด 480×272 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โหมดการควบคุม | การรันค่าคงที่ / การรันโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| ประเภทเซนเซอร์ | 2 ความต้านทานความร้อน PT100 (อินพุตเซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม) |
| หมายเลขรุ่น | TEMI880 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI880 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI560 |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200°C(ปรับแต่งได้ -90°C ~ +300°C) |
| ควบคุมความแม่นยำ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI880 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | TEMI560 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200°C, ข้อผิดพลาด ± 0.2°C |