| Tên sản phẩm | buồng thử ozon |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0oC~+80oC (Có thể điều chỉnh) |
| Sự chính xác | 0,1oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2 |
| Độ chính xác nồng độ Ozone | 10 ~ 1000ppm ± 10% |
| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Tải chính xác | ±1% |
| sự dịch chuyển | 280mm |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền vỏ |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8022 |
| Góc | Điều chỉnh 90°, 180° |
| Tốc độ đo | Có thể điều chỉnh 100-30000mm/phút |
| Độ chính xác của phép đo | ±0,5%. |
| Mẫu số | LÊN-8022 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Chất kết dính, băng keo, nhựa, gốm, acrylic |
| Mẫu số | LÊN-6122 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-6122 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-4001 |
|---|---|
| Đường kính bóng thép | Φ6,35mm |
| Đường kính sau khi cố định mẫu | Φ25mm |
| Phạm vi lực | 0 ~ 1000N |
| Lực chính xác | ±1% |
| Mẫu số | LÊN-6122 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-4001 |
|---|---|
| Đường kính bóng thép | Φ6,35mm |
| Đường kính sau khi cố định mẫu | Φ25mm |
| Phạm vi lực | 0 ~ 1000N |
| Lực chính xác | ±1% |