| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิการปิดความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 300°C |
| ความดันปิดความร้อน | 0 ~ 0.7Mpa |
| ระยะเวลาการปิดด้วยความร้อน | 0.01~9999.99s 1/250,000 |
| ความถูกต้อง | ± 1°C |
| พื้นที่ | 300*10 มม. |
| ความดันอากาศ | ≤0.7Mpa |
| สภาพการทดสอบ | สภาพแวดล้อมการทดสอบมาตรฐาน |
| ขนาดภายนอก | 550mm*330mm*460mm (L × B × H) |
| น้ําหนักสะสม | 25 กก. |
| พลัง | AC220V ± 10% 50HZ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด