เครื่องทดสอบการบดของ NBS ได้ถูกออกแบบมาเพื่อการเลือกวัสดุและการควบคุมคุณภาพในสภาพการสวมใส่ที่หนักมาก เช่นรองเท้าและถังมันมีภาระการทดสอบที่ใหญ่กว่าและ abrasives รุนแรงสําหรับการใช้งานที่ต้องการ.
หมายเหตุ:ไม่แนะนําสําหรับวัสดุที่หนากว่า 2.54 มิลลิเมตร (0.1 นิ้ว)
| รายการ | ปริมาตรรายละเอียด |
|---|---|
| มาตรฐานที่ใช้ | ASTM D1630, SATRA TM 221 |
| สถานีทดสอบ | 3 (สามารถทดสอบตัวอย่าง 3 ตัวพร้อมกัน) |
| ขนาดตัวอย่าง | 25.4 × 25.4 × 6.35 มิลลิเมตร (1 in × 1 in × 0.25 in) |
| กว้างของม้วน | ¥ 150 มม. |
| ความเร็วการหมุนของม้วน | 45±5 รอบ/นาที (หมุนต่อนาที) |
| อัตราการทดสอบ | 2265g (ประมาณ 22N), 3 น้ําหนักอิสระ |
| สารสกัด | 40 # กระดาษทรายอะลูมิเนียมออกไซด์ |
| การวัดความหนา | เครื่องวัดวงจรกล ความแม่นยํา 0.01 mm |
| คอนเตอร์ | จอจอ LCD, 0∼999,999 วงจร (มีฟังก์ชันการปิดความจํา) |
| ระบบสกัดฝุ่น | เครื่องดูดฝุ่นภายนอก ความดันอากาศประมาณ 2kg/cm2 |
| ขนาด (L x W x H) | 720 × 500 × 500 มม. |
| น้ําหนัก | 105 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC 220V 50/60HZ 3A |
เราให้บริการด้านการขายที่ครบวงจร
เราหารือความต้องการในการทดสอบ และรายละเอียดทางเทคนิค แนะนําผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม และให้ราคาที่แข่งขันได้ โดยใช้มาตรฐานของลูกค้า
เราสร้างภาพวาดรายละเอียด และจัดสรรภาพอ้างอิงสําหรับความต้องการตามความต้องการ โดยยืนยันการแก้ไขและราคาสุดท้าย
เครื่องจักรถูกผลิตตามความต้องการของ PO ที่ได้รับการยืนยัน พร้อมรูปภาพความก้าวหน้าที่นํามาให้. การปรับขนาดและการทดสอบสุดท้ายถูกดําเนินการ ก่อนการบรรจุอย่างปลอดภัยและการจัดส่งในเวลาที่ถูกต้อง
เราให้บริการติดตั้งสนามและการสนับสนุนหลังการขายที่ครบวงจร เพื่อรับรองผลงานที่ดีที่สุด
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด